Featured News

Primus National League Playoffs Match Day Five Fixtures

Jun 15, 2021 Comments 30, 088 views

Primus National League Playoffs Match Day Five Fixtures TOP EIGHT FIXTURES Wednesday, 16/06/2021 Police FC vs Rutsiro FC (Bugesera Stadium, 12.00PM) Rayon Sports FC vs APR FC (Bugesera (...)

Keep reading

Primus National League Playoffs Match Day 4 Fixtures

Jun 13, 2021 Comments 30, 088 views

Primus National League Playoffs Match Day 4 Fixtures TOP EIGHT FIXTURES Sunday, 13/06/2021 Marine FC vs Rayon Sports FC (Umuganda Stadium, 12.00PM) Rutsiro FC vs Bugesera FC (Umuganda (...)

Keep reading

Primus National League Playoffs Match Day 3 Results

Jun 11, 2021 Comments 30, 088 views

Primus National League Playoffs Match Day 3 Results TOP EIGHT RESULTS Bugesera FC 0-3 APR FC Espoir FC 1-0 Marine FC Rutsiro FC 0-2 AS Kigali Police FC 1-1 Rayon Sports FC BOTTOM (...)

Keep reading

MASHAMI yahamagaye abakinnyi 34 bitegura Central Africa

Posted on May 28 2021

Umutoza w’Ikipe y’Igihugu, MASHAMI Vincent yahamagaye abakinnyi 33 agomba kwifashisha mu mikino ibiri ya gicuti Amavubi Stars agomba gukina n’Ikipe y’Igihugu ya Central Africa.

Ikipe y’Igihugu Amavubi igiye gukina imikino ibiri ya gicuti n’Ikipe y’Igihugu ya Central Africa mu rwego rwo kwitegura imikino yo gushaka itike y’Igikombe cy’isi u Rwanda rugomba gukina na Mali na Kenya muri Nzeri 2021.

Iyi mikino ya gicuti iteganyijwe tariki 4 Kamena 2021 ndetse na tariki 7 Kamena 2021 kuri Stade Amahoro.

Umwiherero w’Ikipe y’Igihugu uzatangira ku cyumweru tariki 30 Gicurasi 2021 kuri La Palisse Hotel. Mbere yo kwinjira mu mwiherero abagize Ikipe y’Igihugu bose bazapimwa Covid19 maze ku munsi ukurikiraho ‘’Amavubi Stars’’ azakora imyitozo kuri Stade Amahoro. Imyitozo izajya iba rimwe ku munsi.

Urutonde rw’abakinnyi bahamagawe

ABANYEZAMU

1. MVUYEKURE Emery (Tusker FC, Kenya)
2. NDAYISHIMIYE Eric (AS Kigali)
3. BUHAKE TWIZERE Clément (Strommen IF, Norway)
4. NTWARI Fiacre (Marine FC)

ABUGARIZI

5. RWATUBYAYE Abdul (Shkupi FK, Macedonia)
6. NIRISARIKE Salomon (URARTU FC, Armenia)
7. MANZI Thierry (APR FC)
8. MUTSINZI Ange (APR FC)
9. BAYISENGE Emery (AS Kigali)
10. NIYIGENA Clément (Rayon Sports FC)
11. RUKUNDO Dennis (Police FC, Uganda)
12. ISHIMWE Christian (AS Kigali)
13. RUTANGA Eric (Police FC)
14. IRADUKUNDA Eric (Police FC)
15. NGWABIJE Bryan Clovis (SC Lyon, France)

ABO HAGATI

16. NIYONZIMA Olivier (APR FC)
17. RUBONEKA Jean Bosco (APR FC)
18. NISHIMWE Blaise (Rayon Sports FC)
19. BIZIMANA Djihad (KMSK Deinze, Belgium)
20. HAKIZIMANA Muhadjir (AS Kigali)
21. MANISHIMWE Djabel (APR FC)
22. TWIZEYIMANA Martin Fabrice (Police FC)
23. SAMUEL Gueulette (RAAL La Louvière, Belgium)

AB’IMBERE

24. NSHUTI Savio Dominique (Police FC)
25. KWITONDA Alain (BUGESERA FC)
26. KAGERE Medie (Simba SC, Tanzania)
27. TWIZERIMANA Onesme (Musanze FC)
28. TUYISENGE Jacques (APR FC)
29. IRADUKUNDA Jean Bertrand (Gasogi United)
30. MUGUNGA Yves (APR FC)
31. BYIRINGIRO Lague (APR FC)
32. KEVIN Monnet Paque (St Etienne, France)
33. MICO Justin (Police FC)
34. RAFAEL York (AFC Eskilstuna, Sweden)


No comment yet.

Leave Your comment