Abasifuzi bazayobora imikino y’umunsi wa 12 Div 1

Shampiyona y’icyiciro cya mbere y’umupira w’amaguru irakomeza kuri uyu wa kabiri no kuwa gatatu n’imikino y’umunsi wa 12.

Aba nibo basifuzi bazayobora iyi mikino igera muri irindwi;

Umunsi wa 12

06/01/2015

Isonga vs APR [Kicukiro]

Nkinzingabo Jean Marie Vianney (Referee)

Karangwa Justin (Assistant Referee 1)

Itangishaka Ignace (Assistant Referee 2)

Twagirumukiza Abboulkalim (4th official)

Rangira Joseph (Match Commissioner)

Musanze vs Amagaju [Musanze]

Ngabonziza Dieudonne (Referee)

Bayingana Eric (Assistant Referee 1)

Mutuyimana Dieudonne (Assistant Referee 2)

Hakizimana Louis (4th Official)

Munyangoga Appolinaire (Match Commissioner)

Etincelles vs Mukura [Tam Tam]

Kagabo Ahmed (Referee)

Basabose Olivier (Assistant Referee 1)

Safili Hamissi (Assistant Referee 2)

Uwikunda Samuel (4th Official)

Kambanda Innocent (Match Commissioner)

Espoir vs Marines [Rusizi]

Ishimwe Jean Claude (Referee)

Niyonkuru Zephanie (Assistant Referee 1)

Mugabo Eric (Assistant Referee 2)

Mugaba Thierry (4th Official)

Sebahutu Yussuf (Match Commissioner)

Rayon Sports vs. Police [Muhanga]

Kagabo Issa (Referee)

Hakizimana Ambroise (Assistant Referee 1)

Bwiriza Nonati (Assistant Referee 2)

Mulindangabo Moise (4th Official)

Nzeyimana Jean (Match Commissioner)

07/01/2015

Gicumbi vs. AS Kigali [Gicumbi]

Bahizi Edouard (Referee)

Simba Honore (Assistant Referee 1)

Maniragaba Valery (Assistant Referee 2)

Ahishakiye Balthazar (4th Official)

Rurangirwa Aaron (Match Commissioner)

Kiyovu vs. Sunrise [Kicukiro]

Ruzindana Nsoro (Referee)

Bamporiki Desire (Assistant Referee 1)

Ayubusa Pacifique (Assistant Referee 2)

Munyanziza Gervais (4th Official)

Nzabahimana Augustin (Match Commissioner)

D1: Abasifuzi bazayobora imikino y’umunsi wa 13

Shampiyona y’icyiciro cya mbere y’umupira w’amaguru irakomeza kuri uyu wa gatandatu no ku cyumweru n’imikino y’umunsi wa 13.

Aba nibo basifuzi bazayobora iyi mikino igera kuri irindwi;

Umunsi wa 13

Kuwa Gatandatu, 10/01/2015

APR vs Sunrise [Stade Amahoro]

Ahishakiye Balthazar (Referee)

Simba Honore (Assistant Referee 1)

Bamporiki Desire (Assistant Referee 2)

Kagabo Issa (4th Official)

Rurangirwa Aaron (Match Commissioner)

AS Kigali vs. Kiyovu [Stade de Kigali]

Munyanziza Gervais (Referee)

Niyonkuru Zephanie (Assistant Referee 1)

Itangishaka Ignace (Assistant Referee 2)

Kagabo Ahmed (4th Official)

Kayijuka Gaspard (Match Commissioner)

Marines vs. Gicumbi [Umuganda]

Uwikunda Samuel (Referee)

Niyitegeka Jean Bosco (Assistant Referee 1)

Karambizi Rabin (Assistant Referee 2)

Ruzindana Nsoro (4th Official)

Twagirayezu Richard (Match Commissioner)

Ku Cyumweru, tariki 11/01/2015

Police vs. Espoir [Kicukiro]

Twagirumukiza Abdul Kalim (Referee)

Bwiriza Nonati (Assistant Referee 1)

Hategekimana Fidel (Assistant Referee 2)

Bahizi Edouard (4th Official)

Sebahutu Yussuf (Match Commissioner)

Mukura vs. Rayon Sports [Stade Amahoro]

Mulindangabo Moise (Referee)

Hakizimana Ambroise (Assistant Referee 1)

Mutuyimana Dieudonne (Assistant Referee 2)

Ishimwe Jean Claude (4th Official)

Gasingwa Michel (Match Commissioner)

Amagaju vs. Etincelles [Nyamagabe]

Kwizera Moise (Referee)

Munyaneza Jean Paul (Assistant Referee 1)

Safali Hamiss (Assistant Referee 2)

Nkinzingabo J.M.V (4th Official)

Benijambo Landouard (Match Commissioner)

Isonga vs. Musanze [Ferwafa]

Nsabimana Claude [Referee]

Ndayambaje Hamdan [Assistant Referee 1]

Ingabire Jean Paul [Assistant Referee 2]

Ngabonziza Dieudonne [4th Official]

Nshimayezu Israel [Match Commissioner]

Abasifuzi bazayobora imikino y’umunsi wa 14

Shampiyona y’icyiciro cya mbere irakomeza n’imikino y’umunsi wa 14 kuri uyu wa kabiri no kuwa gatatu. Imikino irindwi niyo iteganyijwe gukinwa.

Dore urutonde rw’abasifuzi n’imikino bazasifura;

Ku wa kabiri 27/01/2015

Isonga vs. Etincelles [Kicukiro]

Hakizimana Louis [Referee]

Karambizi rabin [Assistant Referee 1]

Hategekimana Fidel [assistant referee 2]

Munyanziza Gervais [4th official]

Twagirayezu Richard [Match Commissioner]

Mukura vs Espoir [Muhanga]

Kagabo Ahmed [Referee]

Basabose Olivier [Assistant Referee 1]

Maniragaba Valery [Assistant Referee 2]

Kagabo Issa [4th official]

Benijambo Landouard [Match Commissioner]

ku wa gatatu tariki ya 28/01/2015

Police vs. Gicumbi [Kicukiro]

Ngabonziza Dieudonne [Referee]

Karangwa justin [Assistant Referee 1]

Mugabo eric [Assistant Referee 2]

Ahishakiye Balthazar [4th official]

Rangira Joseph [Match Commissioner]

Musanze vs. APR [Musanze]

Kagabo Issa [Referee]

Hakizimana Ambroise [Assistant Referee 1]

Intwali Alain [Assistant Referee 2]

Mulindangabo Moise [4th Official]

Kambanda Innocent [Match Commissioner]

Marines vs. Kiyovu [Tam Tam]

Ngarambe F. Xavier [Referee]

Niyonkuru Zephanie [Assistant Referee 1]

Ayubusa Pacifique [Assistant Referee 2]

Nsabimana Claude [4th Official]

Rurangirwa Aaron [Match Commissioner]

AS Kigali vs. Sunrise [Regional]

Ruzindana Nsoro [Referee]

Nitegeka J. Bosco [Assistant Referee 1]

Bayingana Maxim [Assistant Referee 2]

Kwizera Moise [4th Official]

Nzeyimana Jean [Match Commissioner]

Amagaju vs. Rayon Sports [Nyamagabe]

Munyemana Hudu [Referee]

Simba Honore [Assistant Referee 1]

Munyaneza Jean Paul [Assistant Referee 2]

Uwikunda Samuel [4th official]

Sebahutu Yussuf [Match Commissioner]

Designation Dames J-1