Media Application Form

FERWAFA Video

National Football League-Lead Scorers

TKNFL 2013/2014

WAI YEKA (MUSANZE FC)-14

AMISSI CEDRIC  (RAYON S.)-13

TUYISENGE JEACQUES (POLICE FC)-12

BAKABURINDI JULIUS  (KIYOVU S.)-11

KAGERE MEDDIE  (RAYON S.)-9

NDAYISENGA FOUADI (RAYON S.)-9

NAHIMANA CLAUDE (MUKURA V.S)-9

LOMAMI ANDRE (ESPOIR FC)-8

MUGIRANEZA JEAN BAPTISTE (APR FC)-8

BAHAME ARAFAT (ETINCELLES)-8

NDAHINDUKA MICHEL (APR FC)-8

ALLI MOUSSA (KIYOVU S.)-7

MBARAGA JIMMY (AS KIGALI)-7

DUSENGE BERTIN (MARINES FC)-7

WOMEN FOOTBALL LEAGUE 2013/2014

NIYOYITA ALICE (KAMONYI WFC)-14

IMANIZABAYO FLORENCE (KAMONYI WFC)-8

UWAMAHIRWE CHADIA (AS KIGALI)-7

IBANGARYE A. MARIE (AS KIGALI)-7

MUKAMANA ODETTE (E.S.MUTUNDA)-7

NIYOMUGABO SOPHIE (AS KIGALI WFC)-6

SECOND DIVISION FOOTBALL LEAGUE 2013/2014

POULE A:
NTIRENGANYA Zuberi (BUGESERA)- 13
RUCYAHA Sylvain (BUGESERA)-7
MUNYAMPUNDU Orgène (UNITED STARS)-6
UWIMBABAZI J.Paul (INTERFORCE)-5
UFITAMAHORO Paul (UNITY)-5

POULE B:
IRADUKUNDA Bertrand ( ISONGA)-8
MUGENZI Bienvenu  (VISION J.N)-7
BUNANI Jean D'Amour (SUNRISE)-6
NIZEYIMANA Djuma (VISION)-5
NIYIBIZI Vedaste (RWAMAGANA)-5
SINAMENYE Cyprien (RWAMAGANA)-5
NYABENDA J.de Dieu (SUNRISE)-5
BIZIMUNGU J.Pierre  (KIREHE)-5
SIBOMANA Sadi (KIREHE)-5



 


 

 

Twitter

Ads

Banner

Polls

Who's Online

We have 29 guests online

Facebook FanBox

2013/14 National Football league

NO

TEAM

PG

W

D

L

GF

GA

GD

PTS

1

APR

26

20

4

2

46

13

33

64

2

RAYON S.

26

20

2

4

57

23

34

62

3

AS KIGALI

26

13

8

4

30

17

13

48

4

POLICE

26

14

5

7

52

26

26

47

5

KIYOVU S.

26

11

8

7

32

23

9

41

6

ESPOIR

26

10

9

7

27

23

4

39

7

MUSANZE

26

10

8

8

29

29

0

38

8

MUKURA

26

8

5

12

27

30

-3

29

9

GICUMBI

26

6

7

13

21

30

-9

25

10

ETINCELLES

26

4

11

11

20

34

-14

23

11

AMAGAJU

26

6

5

15

23

35

-18

23

12

MARINES

26

6

5

15

20

40

-20

23

13

ESPERANCE

26

5

6

15

18

38

-20

21

14

MUHANGA

26

4

6

16

19

52

-33

18

2013/14 Fixtures

PHASE RETOUR

UMUNSI WA 14, SAMEDI LE 18.01.2014

ESPERANCE FC 1-2 POLICE FC [MUMENA]

MUKURA V.S 3-1 AS MUHANGA [MUHANGA]

ESPOIR FC 1-0 ETINCELLES FC [RUSIZI]

AMAGAJU FC 0-1 AS KIGALI [NYAMAGABE]

MARINES FC 0-3 APR FC [UMUGANDA]

DIMANCHE LE 19.01.2014

GICUMBI FC 1-2 RAYON SPORT [GICUMBI]

KIYOVU SPORTS 6-0 MUSANZE FC [MUMENA]

UMUNSI WA 15, SAMEDI LE 25.01.2014

AS KIGALI 1-1 ESPOIR [REGIONAL]

MUHANGA 0-0 ETINCELLES [MUHANGA]

DIMANCHE LE 26.01.2014

APR 3-1 ESPERANCE [REGIONAL]

MUKURA 1-1 MARINES [MUHANGA]

AMAGAJU 0-2 MUSANZE [NYAMAGABE]

POLICE 2-1 GICUMBI [KICUKIRO]

RAYON SPORT 3-1 KIYOVU SPORTS [AMAHORO]

UMUNSI WA 16, SAMEDI LE 01.02.2014

AS MUHANGA 2-4 RAYON SPORT [MUHANGA]

ESPOIR FC 1-0 MARINES FC [RUSIZI]

ESPERANCE FC 0-1 AMAGAJU FC [MUMENA]

GICUMBI FC 0-2 KIYOVU SPORTS [GICUMBI]

MUSANZE FC 0-0 POLICE FC [MUSANZE]

AS KIGALI 0-0 APR FC [REGIONAL]

ETINCELLES FC 3-0 MUKURA VS [UMUGANDA]

UMUNSI WA 17, DIMANCHE LE 09.02.2014

KIYOVU SPORTS 1-1 ESPOIR FC [MUMENA]

MUSANZE FC 2-2 AS MUHANGA [MUSANZE]

ETINCELLES FC 1-3 ESPERANCE FC [UMUGANDA]

MUKURA V.S 1-1 GICUMBI FC [MUHANGA]

APR FC 1-0 POLICE FC [REGIONAL]

UMUNSI WA 18, DIMANCHE LE 16.02.2014

GICUMBI 1-4 APR [GICUMBI]

ESPOIR 0-1 MUSANZE [RUSIZI]

AMAGAJU 0-1 KIYOVU [NYAMAGABE]

ESPERANCE 0-0 MUKURA [MUMENA]

MARINES 1-0 ETINCELLES [UMUGANDA]

MERCREDI LE 19.02.2014

RAYON SPORT 2-0 AMAGAJU [REGIONAL(MATCH RECUPERATION 17 Jrne)]

SAMEDI LE 22.02.2014

MARINES 0-1 AS KIGALI [UMUGANDA(MATCH RECUPERATION 17 Jrne)]

DIMANCHE LE 23.02.2014

POLICE 1-2 RAYON SPORTS [REGIONAL(MATCH RECUPERATION 18 Jrne)]

JEUDI LE 13.03.2014

AS MUHANGA 0-1 AS KIGALI [MUHANGA(MATCH RECUPERATION  18 Jrne)]

UMUNSI WA 19, SAMEDI LE 08.03.2014

ETINCELLES 0-2 POLICE [UMUGANDA]

AMAGAJU 0-2 MUHANGA [NYAMAGABE]

APR 1-0 MUKURA [REGIONAL]

DIMANCHE LE 09.03.2014

MUSANZE 2-0 ESPERANCE [MUSANZE]

RAYON SPORT 1-2 ESPOIR [REGIONAL]

KIYOVU SPORTS 1-1 MARINE [MUMENA]

UMUNSI WA 20, SAMEDI LE 15.03.2014

MUKURA 1-3 RAYON-SPORT [MUHANGA]

APR 1-0 ETINCELLES [REGIONAL]

GICUMBI 2-1 MUSANZE [GICUMBI]

DIMANCHE LE 16.03.2014

KIYOVU 0-0 ESPERANCE [MUMENA]

MARINES 2-1 AMAGAJU [UMUGANDA]

AS KIGALI 1-1 POLICE [REGIONAL]

ESPOIR 0-1 MUHANGA [RUSIZI]

UMUNSI WA 21, SAMEDI LE 22.03.2014

ETINCELLES 1-1 GICUMBI [UMUGANDA]

DIMANCHE 23.03.2014

AMAGAJU 2-0 ESPOIR [NYAMAGABE]

MUSANZE 2-1 MARINES [MUSANZE]

MUHANGA 1-2 KIYOVU [MUHANGA]

POLICE 2-0 MUKURA [KICUKIRO]

RAYON SPORT 2-1 APR FC [REGIONAL]

JEUDI LE 03.04.2014

AS KIGALI 2-1 GICUMBI [REGIONAL MATCH RECUPERATION 19 Jrne]

UMUNSI WA 22, SAMEDI LE 29.03.2014

POLICE FC 2-0 KIYOVU SPORTS [REGIONAL]

MUKURA VS AS KIGALI [MUHANGA]

ESPERANCE FC 2-1 ESPOIR FC [MUMENA]

GICUMBI FC 0-0 AMAGAJU FC [GICUMBI]

DIMANCHE LE 30.03.2014

RAYON SPORT 3-0 ETINCELLES [REGIONAL]

APR FC 1-0 MUSANZE FC [KICUKIRO]

MARINES FC 2-0 AS MUHANGA[UMUGANDA]

UMUNSI WA 23, SAMEDI LE 05.04.2014

MARINES 2-3 RAYON SPORT [UMUGANDA]

KIYOVU 0-2 APR [REGIONAL]

AMAGAJU 3-1 POLICE [NYAMAGABE]

MUSANZE 0-3 MUKURA [MUSANZE]

DIMANCHE LE 06.04.2014

ESPOIR 1-2 GICUMBI [RUSIZI]

AS MUHANGA 1-1 ESPERANCE [MUHANGA]

AS KIGALI 2-1 ETINCELLES [REGIONAL]

UMUNSI WA 24, DIMANCHE LE 20.04.2014

RAYON SPORT 1-1 AS KIGALI [AMAHORO]

ETINCELLES 2-2 MUSANZE [UMUGANDA]

MUKURA 3-0 KIYOVU [MUHANGA]

POLICE 2-3 ESPOIR [KICUKIRO]

APR 3-0 AMAGAJU [REGIONAL]

GICUMBI 3-0 MUHANGA [GICUMBI]

ESPERANCE 1-0 MARINES [MUMENA]

UMUNSI WA 25, SAMEDI LE 26.04.2014

ESPERANCE 0-4 RAYON SPORT [REGIONAL]

MARINES 2-1 GICUMBI [UMUGANDA]

AS MUHANGA 1-4 POLICE [MUHANGA]

ESPOIR 1-2 APR [RUSIZI]

AMAGAJU 4-1 MUKURA [NYAMAGABE]

KIYOVU SPORTS 2-1 ETINCELLES [MUMENA]

MUSANZE 1-1 AS KIGALI [MUSANZE]

UMUNSI WA 26, SAMEDI LE 03.05.2014

AS KIGALI 1-1 KIYOVU [REGIONAL]

MUKURA 2-2 ESPOIR [MUHANGA]

DIMANCHE LE 04.05.2014

RAYON SPORT 2-1 MUSANZE [MUMENA]

APR 3-0 MUHANGA [REGIONAL] (Forfait)

ETINCELLES 1-2 AMAGAJU [UMUGANDA]

POLICE 6-0 MARINES [KICUKIRO]

GICUMBI 0-0 ESPERANCE [GICUMBI]

PHASE ALLER

UMUNSI WA 1,SAMEDI LE 28.09.2013

RAYON-SPORT 2-1 GICUMBI [ AMAHORO]

ETINCELLES 0-0 ESPOIR [UMUGANDA]

MUHANGA 0-4 MUKURA [MUHANGA]

AS KIGALI 2-0 AMAGAJU [REGIONAL]

MUSANZE 1-1 KIYOVU [MUSANZE]

DIMANCHE LE 29.09.2013

APR 6-2 MARINES [REGIONAL]

POLICE 2-1 ESPERANCE [KICUKIRO]

UMUNSI WA 2, SAMEDI LE 05.10.2013

KIYOVU SPORTS 0-0 RAYON SPORT [AMAHORO]

GICUMBI FC 1-1 POLICE FC  [GICUMBI]

ESPOIR FC  2-1 AS KIGALI  [RUSIZI]

ETINCELLES FC 0-0 AS MUHANGA  [UMUGANDA ]

DIMANCHE LE 06.10.2013

MUSANZE 1-0 AMAGAJU  [MUSANZE]

MARINES 1-0 MUKURA [UMUGANDA]

ESPERANCE 0-2 APR  [REGIONAL]

UMUNSI WA 3, SAMEDI LE 19.10.2013

MARINES 1-2 ESPOIR [UMUGANDA]

AMAGAJU 1-2 ESPERANCE [NYAMAGABE]

KIYOVU 1-1 GICUMBI [MUMENA]

APR 0-1 AS KIGALI [REGIONAL]

MUKURA 0-1 ETINCELLES [KAMENA]

DIMANCHE LE 20.10.2013

RAYON SPORT 1-0 MUHANGA [REGIONAL]

POLICE FC 0-1 MUSANZE [KICUKIRO]

UMUNSI WA 4, MARDI  LE 22.10.2013

AS KIGALI 1-0 MARINES [REGIONAL]

GICUMBI 0-1 MUKURA [GICUMBI]

MERCREDI LE 23.10.2013

ESPOIR 1-0 KIYOVU [RUSIZI]

AMAGAJU 0-4 RAYON-SPORT[NYAMAGABE]

MUHANGA 0-3 MUSANZE [MUHANGA]

ESPERANCE 0-2 ETINCELLES [MUMENA]

POLICE 2-2 APR [REGIONAL]

UMUNSI WA 5, SAMEDI LE 26.10.2013

RAYON SPORT 1-2 POLICE [AMAHORO]

ETINCELLES 1-1 MARINES [UMUGANDA]

AS KIGALI 1-0 MUHANGA [REGIONAL]

DIMANCHE LE 27.10.2013

APR 1-0 GICUMBI [REGIONAL]

MUKURA 3-2 ESPERANCE [KAMENA]

MUSANZE 0-0 ESPOIR [MUSANZE]

KIYOVU 3-0 AMAGAJU [MUMENA]

UMUNSI WA 6, MERCREDI LE 30.10.2013

ESPOIR FC 1-2 RAYON SPORTS [RUSIZI]

AS MUHANGA 1-1 AMAGAJU FC [MUHANGA]

MARINE FC 0-1 KIYOVU SPORTS [UMUGANDA]

MUKURA V.S 0-1 APR FC [KAMENA]

GICUMBI FC 0-1 AS KIGALI [GICUMBI]

ESPERANCE FC 2-3 MUSANZE FC [MUMENA]

POLICE FC 6-0 ETINCELLES FC [REGIONAL]

UMUNSI WA 7, SAMEDI LE 02.11.2013

POLICE FC 0-3 AS KIGALI [KICUKIRO]

MUSANZE FC 0-1 GICUMBI FC [MUSANZE]

ESPERANCE FC 0-1 KIYOVU SPORTS [MUMENA]

AMAGAJU FC 0-0 MARINES FC [NYAMAGABE]

AS MUHANGA 2-2 ESPOR FC [MUHANGA]

DIMANCHE LE 03.11.2013

RAYON SPORT 1-0 MUKURA V.S [AMAHORO]

ETINCELLES FC 0-0 APR FC [UMUGANDA]

UMUNSI WA 8, SAMEDI LE 09.11.2013

MUKURA V.S 1-2 POLICE FC [KAMENA]

APR FC 1-0 RAYON SPORT [AMAHORO]

MARINES FC 0-2 MUSANZE FC [UMUGANDA]

ESPOIR FC 1-0 AMAGAJU FC [RUSIZI]

AS KIGALI 2-0 ESPERANCE FC  [REGIONAL]

KIYOVU SPORTS 2-0 AS MUHANGA [MUMENA]

GICUMBI FC 2-0 ETINCELLES [GICUMBI]

UMUNSI WA 9, MARDI LE 12.11.2013

AS KIGALI 1-2 MUKURA VS [REGIONAL]

MUSANZE FC 0-1 APR FC [MUSANZE]

KIYOVU SPORTS 2-0 POLICE FC [MUMENA]

AMAGAJU FC 1-0 GICUMBI FC [NYAMAGABE]

ETINCELLES FC 2-1 RAYON SPORT [UMUGANDA]

SAMEDI LE 16.11.2013

ESPOIR FC 0-0 ESPERANCE FC [RUSIZI]

AS MUHANGA 1-0 MARINES FC [MUHANGA]

UMUNSI WA 10, SAMEDI LE 14.12.2013

ETINCELLES 0-0 AS KIGALI [UMUGANDA]

ESPERANCE 2-1 MUHANGA [MUMENA]

GICUMBI 0-3 ESPOIR [GICUMBI]

DIMANCHE LE 15.12.2013

RAYON SPORT 4-1 MARINES [REGIONAL]

MUKURA 1-2 MUSANZE [KAMENA]

APR 2-1 KIYOVU [AMAHORO] 15H30 04.01.2014

POLICE  1-0 AMAGAJU [KICUKIRO]

UMUNSI WA 11, SAMEDI LE 21.12.2013

KIYOVU 1-0 MUKURA [REGIONAL]

AMAGAJU 1-2 APR [NYAMAGABE]

ESPOIR 0-0 POLICE [RUSIZI]

DIMANCHE LE 22.12.2013

MUSANZE 0-0 ETINCELLES [MUSANZE]

MARINES 2-0 ESPERANCE [UMUGANDA]

AS KIGALI 1-2 RAYON SPORT [REGIONAL]

MUHANGA 1-0 GICUMBI [MUHANGA]

UMUNSI WA 12, JEUDI LE 26.12.2013

APR FC 0-0 ESPOIR FC [MUMENA]

MUKURA VS. 0-0 AMAGAJU [KAMENA]

ETINCELLES FC 2-2 KIYOVU SPORTS [UMUGANDA]

GICUMBI FC 0-0 MARINES FC [GICUMBI]

RAYON SPORT 5-0 ESPERANCE FC [AMAHORO]

POLICE FC 6-1 AS MUHANGA [KICUKIRO]

AS KIGALI 2-2 MUSANZE FC [REGIONAL]

UMUNSI WA 13, DIMANCHE LE 29.12.2013

MUSANZE FC 1-2 RAYON SPORT [MUSANZE]

KIYOVU SPORTS 1-2 AS KIGALI [REGIONAL]

AMAGAJU FC 2-2 ETINCELLES FC [NYAMAGABE]

ESPOIR FC 1-0 MUKURA VS [RUSIZI]

MARINES FC 0-5 POLICE FC [UMUGANDA]

AS MUHANGA 1-3 APR FC [MUHANGA]

ESPERANCE FC 0-1 GICUMBI FC [MUMENA]

Normal 0 false false false RW-RW X-NONE X-NONE MicrosoftInternetExplorer4

UMUNSI WA 14, SAMEDI LE 18.01.2014

ESPERANCE VS POLICE [MUMENA]

MUKURA VS MUHANGA [MUHANGA]

ESPOIR VS ETINCELLES [RUSIZI]

AMAGAJU VS AS KIGALI [NYAMAGABE]

MARINES VS APR [UMUGANDA]

MARDI LE 21.01.2014

GICUMBI VS RAYON-SPORT [GICUMBI]

KIYOVU VS MUSANZE [REGIONAL]

UMUNSI WA 15, SAMEDI LE 25.01.2014

AS KIGALI VS ESPOIR [REGIONAL]

MUHANGA VS ETINCELLES [MUHANGA]

DIMANCHE LE 26.01.2014

MUKURA VS MARINES [MUHANGA]

AMAGAJU VS MUSANZE [NYAMAGABE]

POLICE VS GICUMBI [KICUKIRO]

RAYON SPORT VS KIYOVU [AMAHORO]

APR VS ESPERANCE [REGIONAL]

UMUNSI WA 16, SAMEDI LE 01.02.2014

MUHANGA VS RAYON SPORT [MUHANGA]

ESPOIR VS MARINES [RUSIZI]

ESPERANCE VS AMAGAJU [MUMENA]

GICUMBI VS KIYOVU [GICUMBI]

MUSANZE VS POLICE [MUSANZE]

AS KIGALI VS APR [REGIONAL]

ETINCELLES VS MUKURA [UMUGANDA]

UMUNSI WA 17, SAMEDI LE 08.02.2014

KIYOVU VS ESPOIR [MUMENA]

MUSANZE VS MUHANGA [MUSANZE]

DIMANCHE LE 09.02.2014

ETINCELLES VS ESPERANCE [UMUGANDA]

MUKURA VS GICUMBI [MUHANGA]

APR VS POLICE [REGIONAL]

UMUNSI WA 18, DIMANCHE LE 15.02.2014

GICUMBI VS APR [GICUMBI]

ESPOIR VS MUSANZE [RUSIZI]

AMAGAJU VS KIYOVU [NYAMAGABE]

ESPERANCE VS MUKURA [REGIONAL]

MARINES VS ETINCELLES [UMUGANDA]

MERCREDI LE 19.02.2014 [REGIONAL(MATCH RECUPERATION 17 Jrne)]

RAYON SPORT VS AMAGAJU

JEUDI LE 20.02.2014 [MUHANGA(MATCH RECUPERATION 17 Jrne)]

MARINES VS AS KIGALI

UMUNSI WA 19, SAMEDI LE 08.03.2014

AS KIGALI VS GICUMBI [KICUKIRO]

ETINCELLES VS POLICE [UMUGANDA]

AMAGAJU VS MUHANGA [NYAMAGABE]

APR VS MUKURA [AMAHORO]

DIMANCHE LE 09.03.2014

MUSANZE VS ESPERANCE [MUSANZE]

RAYON SPORT VS ESPOIR [REGIONAL]

KIYOVU VS MARINE [MUMENA]

MERCREDI LE 19.03.2014

MUHANGA VS AS KIGALI [MUHANGA(MATCH RECUPERATION 18 Jrne)]

POLICE VS RAYON SPORTS [REGIONAL(MATCH RECUPERATION 18 Jrne)]

UMUNSI WA 20, SAMEDI LE 22.03.2014

MUKURA VS RAYON-SPORT [AMAHORO]

APR VS ETINCELLES [REGIONAL]

ESPOIR VS MUHANGA [RUSIZI]

GICUMBI VS MUSANZE [GICUMBI]

DIMANCHE LE 23.03.2014

KIYOVU VS ESPERANCE [MUMENA]

MARINES VS AMAGAJU [UMUGANDA]

AS KIGALI VS POLICE [REGIONAL]

UMUNSI WA 21, SAMEDI LE 29.03.2014

ETINCELLES VS GICUMBI [UMUGANDA]

AMAGAJU VS ESPOIR [NYAMAGABE]

MUSANZE VS MARINES [MUSANZE]

ESPERANCE VS AS KIGALI [MUMENA]

MUHANGA VS KIYOVU [MUHANGA]

POLICE VS MUKURA [REGIONAL]

DIMANCHE LE 30.03.2014

RAYON SPORT VS APR [AMAHORO]

UMUNSI WA 22, SAMEDI LE 19.04.2014

POLICE VS KIYOVU [AMAHORO]

MUKURA VS AS KIGALI [REGIONAL]

ESPERANCE VS ESPOIR [MUMENA]

GICUMBI VS AMAGAJU [GICUMBI]

DIMANCHE LE 20.04.2014

RAYON-SPORT VS ETINCELLES [REGIONAL]

APR VS MUSANZE [KICUKIRO]

MARINES VS MUHANGA[UMUGANDA]

UMUNSI WA 23, SAMEDI LE 26.04.2014

MARINES VS RAYON SPORT [UMUGANDA]

KIYOVU VS APR [AMAHORO]

ESPOIR VS GICUMBI [RUSIZI]

AMAGAJU VS POLICE [NYAMAGABE]

DIMANCHE LE 27.04.2014

MUHANGA VS ESPERANCE [MUHANGA]

MUSANZE VS MUKURA [MUSANZE]

AS KIGALI VS ETINCELLES [REGIONAL]

UMUNSI WA 24, DIMANCHE LE 03.05.2014

RAYON SPORT VS AS KIGALI [AMAHORO]

ETINCELLES VS MUSANZE [UMUGANDA]

MUKURA VS KIYOVU [MUHANGA]

POLICE VS ESPOIR [KICUKIRO]

APR VS AMAGAJU [REGIONAL]

GICUMBI VS MUHANGA [GICUMBI]

ESPERANCE VS MARINES [MUMENA]

UMUNSI WA 25, SAMEDI LE 17.05.2014

ESPERANCE VS RAYON SPORT [REGIONAL]

MARINES VS GICUMBI [UMUGANDA]

MUHANGA VA POLICE [MUHANGA]

ESPOIR VS APR [RUSIZI]

AMAGAJU VS MUKURA [NYAMAGABE]

KIYOVU VS ETINCELLES [MUMENA]

MUSANZE VS AS KIGALI [MUSANZE]

UMUNSI WA 26, SAMEDI LE 31.05.2014

RAYON SPORT VS MUSANZE [AMAHORO]

AS KIGALI VS KIYOVU [REGIONAL]

ETINCELLES VS AMAGAJU [UMUGANDA]

MUKURA VS ESPOIR [MUHANGA]

APR VS MUHANGA [KICUKIRO]

POLICE VS MARINES [MUMENA]

GICUMBI VS ESPERANCE [GICUMBI]

 

 

Read more

Uko amakipe azahura muri 1/16

Ku wa Kabiri Tariki ya 18.03.2014

(N1). RAYON SPORTS 5-0 SUNRISE FC [REGIONAL(15.30)]

(N3). ETINCELLES FC 1-1 ETOILE DE L'EST FC [MUMENA(15.30) Penalite [5-6]]

(N5). UNITY FC 1-2 GICUMBI FC [FERWAFA(13.00)]

(N7). MUSANZE FC 3-0 GASABO FC [MUMENA(13.00)]

(N9). AS MUHANGA 2-1 INTERFORCE FC [FERWAFA(15.30)]

(N10). KIREHE FC 3-1 INTARE FC [MUHANGA(15.30)]

(N11). ASPOR 4-2 SORWATHE FC [REGIONAL(13.00)]

Ku wa Gatatu Tariki ya 19.03.2014

(N2). POLICE FC 5-0 BUGESERA FC [REGIONAL( 15.30)]

(N4). ISONGA FC 0-3 KIYOVU SPORTS [KICUKIRO(15.30)]

(N6). SEC FC 4-1 MARINES FC [MUSANZE(15.30)]

(N8). APR FC 2-0 AKAGERA FC [RWAMAGANA(15.30)]

(N13). VISION FC 0-1 ESPERANCE FC [MUMENA (15.30)]

(N14). AMAGAJU FC 6-0 UNITED STARS [MUHANGA(13.00)]

(N15). MUKURA VICTORY SPORTS 4-0 VISION J.N [MUHANGA(15.30)]

(N16). AS KIGALI 3-1 RWAMAGANA CITY [FERWAFA (15.30)]16/04/2014

Ku wa kane tariki ya 20.03.2014

(N12). ESPOIR FC 4-0 PEPINIERE FC [MUHANGA(15.30)]

Umukino wa 1/16 utarakinwe ubwo indi mikino yakinwaga hagati ya AS Kigali na Rwamagana City, uzakinwa ku wa gatatu tariki ya 16/04/2014.

Imikino ya 1/8

Ku wa gatatu tariki ya 16/04/2014

POLICE FC 3-1 MUKURA VICTORY SPORTS [ MUHANGA]

ETOILE DE L'EST FC 0-4 AMAGAJU FC [FERWAFA 13H00]

KIYOVU SPORTS 2-1 ESPERANCE FC [MUMENA]

GICUMBI FC 0-1 ESPOIR FC [MUHANGA]

SEC FC 4-1 ASPOR [KICUKIRO]

MUSANZE FC 2-2 KIREHE FC [FERWAFA] (Penalite 8-7)

APR FC 0-0 AS MUHANGA [REGIONAL] (Penalite 10-9)

Ku wa kane tariki ya 05/06/2014

(17).RAYON SPORTS VS. AS KIGALI [REGIONAL]

Imikino ya 1/4

Ku wa gatanu tariki ya 06/06/2014

(N27). AMAGAJU FC 0-4 SEC FC [MUHANGA]

Ku wa gatandatu tariki ya 07/06/2014

(N26). POLICE FC 2-1 MUSANZE FC [ KICUKIRO]

Ku cyumweru tariki ya 08/06/2014

(N25). RAYON SPORTS 1-2 APR FC [REGIONAL]

(N28). KIYOVU SPORTS 1-0 ESPOIR FC [MUHANGA]

Imikino ibanza ya 1/2

Ku wa kabiri tariki ya 11/06/2014

(N29). APR FC VS. KIYOVU SPORTS [REGIONAL]

(N30). POLICE VS. SEC [MUMENA]

Imikino yo kwishyura ya 1/2

Ku wa gatanu tariki ya 27/06/2014

(N29). KIYOVU SPORTS VS. APR FC [MUMENA]

(N30). SEC VS. POLICE FC [KICUKIRO]

Ku wa gatanu tariki ya 04/07/2014

-Umukino wo guhatanira umwanya wa gatatu (3e Place)

(N31). Loser (N29) VS. loser (N30)

-Umukino wa nyuma (Final)

(N32). Winner (N29) VS. Winner (N30)

Icyitonderwa : -Muri 1/16, 1/8 na 1/4 hazajya hakinwa umukino umwe gusa ikipe yatsinze ibe ariyo  ikomeza mu cyiciro gikurikiraho, naho muri 1/2 hazajya hakinwa imikino ibiri (ubanza n'uwo kwishyura) hakomeze iyatsinze ku giteranyo cy'iyo mikino yombi.

-Amatariki n'ibibuga guhera ku mikino ya 1/8 bizamenyekana mu gihe kiri imbere.

N= Numero y'umukino.

FIXTURES 2ND DIVISION 2013/2014

Imikino ya 1/4

Ku wa gatandatu Tariki ya 19/04/2014

Imikino ibanza

(1). UNITY FC 0-2 SUNRISE FC [KICUKIRO]

(2).VISION J.N 0-0 SEC [TAM TAM]

(3).INTERFORCE FC 0-1 ISONGA FC [FERWAFA]

(4).SORWATHE FC 1-0 BUGESERA FC [KINIHIRA]

Ku cyumweru tariki ya 27/04/2014

Imikino yo kwishyura

(1).SUNRISE FC VS. UNITY FC [RWAMAGANA]

(2).SEC VS. VISION JN. [KICUKIRO]

(3).ISONGA FC VS. INTERFORCE FC [FERWAFA]

(4).BUGESERA FC VS. SORWATHE FC [REGIONAL]

Ku wa Gatandatu tariki ya 03/05/2014

Imikino ibanza ya ½

(5). BUGESERA 0-2 SUNRISE [KICUKIRO 14H30].

(6). ISONGA FC 1-0 SEC FC [FERWAFA 14H30]

Ku wa gatandatu tariki ya 10/05/2014

Imikino yo kwishyura ya 1/2

(5). SUNRISE FC 1-1 BUGESERA FC [RWAMAGANA 14H30]

Ku wa gatatu tariki ya 14/05/2014

(6). SEC FC 1-1 ISONGA FC [KICUKIRO 14H30]

Umukino wo guhatanira umwanya wa gatatu

Ku cyumweru tariki ya 18/05/2014

(7). BUGESERA FC vs. SEC FC.

Umukino wa nyuma

Ku cyumweru tariki ya 18/05/2014

(8). ISONGA FC Vs. SUNRISE.

POULE A

NO

TEAM

PG

W

D

L

GF

GA

GD

PTS

1

SUNRISE

18

12

4

2

36

13

23

40

2

ISONGA

18

9

6

3

37

6

31

33

3

SORWATHE

18

9

5

4

27

16

11

32

4

VISION J.N

18

9

5

4

26

15

11

32

5

RWAMAGANA

18

9

5

4

25

14

11

32

6

KIREHE

18

5

7

6

19

14

5

25

7

VISION

18

5

5

9

20

21

-1

20

8

INTARE

18

3

10

5

17

28

-11

19

9

GASABO

18

1

5

14

10

39

-29

8

10

AKAGERA

18

1

2

15

10

58

-48

5

POULE B

NO

TEAM

PG

W

D

L

GF

GA

GD

PTS

1

SEC

16

10

5

1

36

7

19

35

2

BUGESERA

16

9

5

2

40

11

29

32

3

INTERFORCE

16

9

2

5

24

18

6

29

4

UNITY

16

9

5

4

28

19

9

26

5

ETOILE E

16

6

4

5

13

16

-3

22

6

UNITED S.

16

5

2

9

17

27

-10

17

7

ASPOR

16

5

1

10

14

36

-12

17

8

PEPINIERE

16

2

5

9

13

40

-27

11

9

UNR

16

3

1

13

14

30

-26

10

2013/2014 WOMEN FOOTBALL LEAGUE FIXTURES

Imikino yo kwishyura ya 1/4 yarangiye

THE WINNERS 4-1 FREEDOM DE GAKENKE [CROIX ROUGE]

AS KIGALI 5-1 LES LIONNES [REGIONAL]

KAMONYI 3-0 RAMBURA [KAMONYI]

INYEMERA VS. EVENING STARS [GICUMBI] (Evening ntago yagaragaye ku kibuga)

Imikino ibanza ya 1/4 yari yarangiye

LES LIONNES 1-2 AS KIGALI

FREEDOM DE GAKENKE 1-1 THE WINNERS

RAMBURA WFC 0-1 KAMONYI WFC

EVENING STARS 1-6 INYEMERA WFC

POULE A

NO

TEAM

PG

W

D

L

F

A

GD

PTS

1

INYEMERA

11

8

3

0

33

2

31

27

2

KAMONYI

12

7

4

1

32

1

31

25

3

LES LIONNES

11

7

0

4

26

8

18

21

4

THE WINNERS

10

6

2

2

26

2

24

20

5

ACADEMIC

11

2

1

8

3

39

-36

7

6

BUGESERA

12

2

1

9

4

56

-52

7

7

ATHELITICO

10

1

3

6

2

13

-11

4

POULE B

NO

TEAM

PG

W

D

L

F

A

GD

PTS

1

AS KIGALI

9

9

0

0

68

0

68

27

2

RAMBURA

9

6

1

2

15

16

-1

19

3

ESIR

9

5

1

4

14

12

2

16

4

FREEDOM

10

4

1

5

16

22

-6

13

5

EVENING

9

2

1

6

4

26

-22

6

6

D. B GATENGA

9

0

0

7

3

45

-42

0

Sponsors and Partners